header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สมาชิกใหม่ มาสวัสดีคุณพิมค่ะ 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #588

• นัท
  • รูปประจำตัวของ นัท
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม

เมื่อคืนเพิ่งจะได้อ่านลิ้งค์เก่าของคุณพิมจากพันทิปเป็นครั้งแรก(เพิ่งจะเริ่มหัดทำกับข้าวและขนมค่ะ) ก็ประทับใจเลยกับความขยันลงรูปซะทุกขั้นตอน ก็เลยserchหาเพิ่มจนเจอเวปนี้แหล่ะค่ะ หน้าแรกที่อ่านก็ "รู้จักคนทำ" oh..wow! ประทับใจมากขึ้นกับแรงบันดาลใจของคุณพิมในการทำเวปนี้ขึ้นมา เลยรอช้าไม่ได้ที่จะต้องรีบสมัครเป็นสมาชิกกับเค้าบ้าง

เช้านี้เลยอยากจะมาสวัสดีตอนเช้า แล้วก็อยากจะขอบคุณในน้ำใจของคุณพิมที่แบ่งปันความรู้นะคะ จะติดตามผลงานและน้ำใจของคุณพิมต่อไปนะคะ

Have a Nice Day
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.084 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก