header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

พูดคุยเรื่องทั่วๆไป 13 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #646

• ณารี
  • รูปประจำตัวของ ณารี
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 10
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ แอบทำอาหารตามคุณพิมมานานแล้วค่ะคุณพิมทำอาหารเก่งมาก อิจฉาคุณพิมจังเลยอากาศที่กรุงเทพหนาว ที่โอมานร้อนมาก ยังงัยก็รัษาสุขภาพด้วยนะค่ะ
ณารี :)
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:พูดคุยเรื่องทั่วๆไป 13 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #654

สวัสดีค่ะคุณณารี ....... ขอบคุณสำหรับคำชมค่า
จริง ๆ พิมทำอาหารไม่เก่งหรอกค่ะ แต่เป็นประเภทอยากทำอะไร อยากกินอะไรก็หัดทำไปเรื่อยเปื่อย
อันไหนชอบก็ทำบ่อย ทำหลาย ๆ ครั้ง มันก็ดูดีขึ้นอ่ะค่ะ :laugh:

ตอนนี้กรุงเทพฯ ไม่หนาวแล้วค่ะ ขอบอกว่าร้อนมากๆ
อุณหภูมิไม่เยอะประมาณ 32 องศา แต่แดดแรงสุด ๆ เลยค่ะ >_<" (แต่คงไม่เท่าที่โอมานแน่ ๆ)
แม่พิมเค้าบอกว่า มันร้อนฝนค่ะ เดี๋ยวอีกวันสองวันฝนก็จะตก
พิมก็แอบภาวนาให้เป็นเช่นนั้นค่ะ :)

รักษาสุขภาพเช่นกันนะคะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.099 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก