header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สวัสดีค่ะคุณพี่ขาาาาาาา 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #897

สวัสดีค่ะคุณพี่ขาาาาาาาาาา วันนี้คุณน้องหนีจากบ้านนั้นมาพึ่งใบบุณคนบ้านใกล้เรือนเคียงค่ะ 55555 :P ผมเข้ามาดูนานแล้วครับพี่พิมพ์ วันนี้เลยสมัครสมาชิกซะเลย ให้น้องคนนี้เกาะชายกระโปรงไปด้วยคนนะครับ แล้วช่วยอัพเยอะๆนะครับ ผมจะพยายามเลือกเอาของดีไปทำอยู่ครับ อยากไปขอเงาะกินฟรีที่บ้านก็เกรงใจ 555 เอาเป็นผมเป็นแฟนคลับพี่พิมพ์ด้วยคนนะครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สวัสดีค่ะคุณพี่ขาาาาาาา 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #903

สวัสดีค่ะคุณน้องขราาาาาาาาาาาาาาาาา พี่มาต้อนคุณน้อง เอ๊ยย ต้อนรับคุณน้องเข้าบ้านแล้วนะคะ คิคิ

ดีจ้าๆๆ น้องหน่อง ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการอีกทีน๊า คนบ้านใกล้เรือนเคียงกันมากๆ มาเป็นหน้าม้าให้พี่ป่ะเนี่ย ฮ่าๆ

ป.ล. มากินเงาะฟรีได้ แต่ทุเรียนไม่ได้ เพราะปีนี้หมดแล้ว ต้องรอปีหน้าล่ะน๊าาา :laugh: :laugh:
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.113 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก