header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ครัวสีแดง 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #902

• คอลีเยาะ
  • รูปประจำตัวของ คอลีเยาะ
  • Junior Boarder
  • ชอบทำให้คนอื่นกินแต่ตัวเองไม่ค​่อยจะได้กิน
  • จำนวนโพสต์: 101
  • ขอบคุณที่รับ: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
ก๊ะเยาะค่ะ....มาแน่ะนำตัว+ฝากเนื้อฝากตัวกะน้องพิมและสมาชิกครัวบ้านพิมทุกคนด้วยค๊าาาา...
ก๊ะชอบทำกับข้าวให้กับคุณพ่อของลูกๆกินแต่ก๊ะเองไม่ค่อยจะได้กินต๋าา...อิอิอิ :lol: :laugh: :woohoo:
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
koleeyoh
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา โดย คอลีเยาะ.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ครัวสีแดง 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #904

สวัสดีค่ะพี่คอลีเยาะ ^__^ เห็นชื่อพี่แล้วนึกถึงเรื่องสั้นสมัยเรียน ม.ต้น ที่ชื่อเรื่องว่าปุลากงเลยค่ะ ที่ศิษย์รักของนางเอกชื่อ คอดีเยาะห์อ่ะค่ะ พิมยังจำชื่อมาได้จนถึงวันนี้ เพราะว่าชื่อสะดุดหูมากเลย (แต่พิมไม่รู้ความหมาย)

พิมยินดีต้อนรับพี่และเพื่อน ๆ ทุกคนมากเลยนะคะ และ หวังอย่างมากว่าเวบนี้จะทำให้พี่มีความสุขในเรื่องการทำอาหารได้มากขึ้นค่ะ :laugh: :laugh:
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.148 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก