header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอเป็นสมาชิกด้วยนะคะ 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #909

สวัสดีค่ะน้องพิม พี่ชื่อ อุ้มค่ะ เห็นน้องพิมทำอาหารได้น่าทาน ทำง่ายเป็นขั้นเป็นตอนดีค่ะ ปกติพี่ทำอาหารไม่เก่ง แต่ก็พยายามจะทำนะคะเพราะต้องทำกับข้าวให้ลูกๆทาน พอได้เข้ามาเจอ ครัวบ้านพิม พี่ติดใจเลยค่ะ ได้เอาสูตร แหนมไก่ทอดไปทำให้แฟนทาน แฟนติดใจ พี่เองก็ติดใจ ลูกๆก็ทานเล่นได้ด้วยค่ะ ต้องขอบคุณน้องพิมจริงๆ ทำให้พี่มีกำลังใจอยากทำอาหารอร่อยๆ ให้ที่บ้านทาน อยากให้น้องพิมลง อาหารทานเล่นแบบนี้หลายๆรายการด้วยนะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอเป็นสมาชิกด้วยนะคะ 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #919

สวัสดีค่าพี่อุ้ม ^^

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่าพี่ ..... พิมดีใจค่ะที่พี่ชอบ และติดใจสูตรอาหารบ้านพิม ดีใจมาก ๆ เลยค่ะ ไว้วันหน้าจะเอาสูตรอาหารทานเล่นอย่างอื่นมาฝากนะคะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.094 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก