header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ครัวสีแดง2 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #910

• คอลีเยาะ
  • รูปประจำตัวของ คอลีเยาะ
  • Junior Boarder
  • ชอบทำให้คนอื่นกินแต่ตัวเองไม่ค​่อยจะได้กิน
  • จำนวนโพสต์: 101
  • ขอบคุณที่รับ: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
ดีใจจังที่ชื่อพี่สะดุดหูน้องพิมมาถึงทุกวันนี้ ความหมายของชื่อคือมารดาของความศรัทธาค่า น้องพิมค่ะขออนุญาตินำรูปน้องมาแต่งได้ไหมค่ะ คือตัวพี่เยาะเป็นคนชอบแต่งรูป ไม่มีเจตนาใดๆ แค่อยากทำด้วยใจ หากน้องพิมไม่พอใจก็ลบทิ้งได้นะค่า...

koleeyoh
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ครัวสีแดง2 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #915

สวัสดีค่าพี่ ^^

ขอบคุณเรื่องแต่งรูปมากๆๆ เลยนะคะ พี่แต่งรูปได้น่ารักมากเลยอ่ะค่ะ พิมเองก็ชอบแต่งภาพแนว ๆ นี้ แต่ไม่ค่อยมีความสามารถเรื่องทำให้กลมกลืนค่ะ ออกจะกระโดดไปซะคนละทางมากกว่า

ขอบคุณพี่เยาะมากนะคะที่ช่วยทำให้ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: รถถัง

ตอบกลับ: ครัวสีแดง2 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1448

• รถถัง
  • รูปประจำตัวของ รถถัง
  • Senior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 272
  • ขอบคุณที่รับ: 42
อยากท๊ำ อยากทำ อย่างพี่เยาะ ค่ะ แต่ไม่สามารถ
แต่งพี่พิมกับคู่ตุนาหงันมาอย่างเทห์ อ่ะ ชอบ ชอบ
:woohoo: :woohoo:

ตอบกลับ: ครัวสีแดง2 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1454

• คอลีเยาะ
  • รูปประจำตัวของ คอลีเยาะ
  • Junior Boarder
  • ชอบทำให้คนอื่นกินแต่ตัวเองไม่ค​่อยจะได้กิน
  • จำนวนโพสต์: 101
  • ขอบคุณที่รับ: 18
เหรอ..น้องรถถังชอบจริงก็ส่งรูปตัวจริงของน้องรถถังซิ พี่เยาะจะได้แต่ง 5555 กำลังใช้กลอุบายหลอกล่อให้เผยโฉมหน้าที่แท้จริง สำเร็จมั้ย อิอิๆๆๆ

พี่เยาะ
koleeyoh

ตอบกลับ: ครัวสีแดง2 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1500

พี่เยาะขรา พิมคิดไปคิดมาแล้วอยากให้คุณสามีไว้ผมทรงนี้บ้าง ท่าจะเท่ห์ดีค่ะ อิอิ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.100 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก