header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ครัวสีแดง 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #929

• คอลีเยาะ
  • รูปประจำตัวของ คอลีเยาะ
  • Junior Boarder
  • ชอบทำให้คนอื่นกินแต่ตัวเองไม่ค​่อยจะได้กิน
  • จำนวนโพสต์: 101
  • ขอบคุณที่รับ: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
C:\Documents and Settings\Administrator\Desktop\พิมอินยา.jpg
หายไวๆ นะน้องพิม พักผ่อนเยอะๆ ดื่มน้ำอุ่นมากๆ เดี๋ยว (จัง)หวัดก็จากเราไปเอง...ฝากภาพหวานแหววคู่นี้ เผื่อจะหายไข้เร็วขึ้น
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
koleeyoh
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา โดย คอลีเยาะ. เหตุผล: อัฟรูปไม่ขึ้นหน้าเวป
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ครัวสีแดง 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #930

ยังไม่หายไข้เลยค่ะพี่ ตอนนึ้มึน + ปวดหัวมาก คิดว่าได้นอนต่ออีกสัก 2 คืนน่าจะดี

ขอบคุณพี่เยาะมากๆ นะคะสำหรับรูปน่ารัก ๆ อ่ะค่ะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.091 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก