header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่ค่ะ 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #940

• จินตนา
  • รูปประจำตัวของ จินตนา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
ติดตามอ่านครัวบ้านพิมทุกครั้งที่ว่างชอบมากๆ เลยค่ะบ้านอยู่นวมินทร์113ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิค่ะและอ่านที่คุณพิมพาเที่ยวสวนจันท์พี่ก็มีบ้านอยู่จันท์เหมือนกันเลยรู้สึกเหมือนใกล้กันเลยยินดีที่ได้รู้จักชอบทำอาหารมากๆ เห็นคุณพิมไปเรียนกับครัวนายเหลืองถ้าไปอีกชวนด้วยนะชอบเรียนทำอาหารนะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่ค่ะ 12 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #943

ก่อนอื่นต้องบอกว่า พิมไม่เคยไปเรียนกับครัวนายเหลืองอ่ะค่ะ ..... คราวที่ไปเรียนแกะสลักนั้น (น่าจะอ่านจากหัวข้อนี้ใช่ไหมค่ะ) พิมไปกับครูพร แล้วคุณเหลือง (เจ้าของเวบนายเหลือง) เป็นผู้เอื้อเฟื้อสถานที่จ้า ยังไงถ้าอยากเรียนกับครัวนายเหลือง ลองติดต่อครัวนายเหลืองดูน๊า

ว่าแต่บ้านคุณจินตนากับบ้านพิมอยู่ใกล้กันมากเลยค่ะ ทั้งบ้านที่กรุงเทพฯ และบ้านที่ต่างจังหวัด ... บ้านที่กรุงเทพฯ นี่เราก็ห่างกันแค่สักไม่กี่ซอยเอง ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนบ้านใกล้เรือนเคียงกันนะคะ ^__^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.085 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก