header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

กระทู้: รบกวนถามว่าซึ่งนึ่งอาหารและถ้วยตะไลซื้อได้ที่ไหนค่ะบ้านอยู่แถวนวมินทร์113ค่ะ

รบกวนถามว่าซึ่งนึ่งอาหารและถ้ว​ยตะไลซื้อได้ที่ไหนค่ะบ้านอยู่แ​ถวนวมินทร์113ค่ะ 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #977

• จินตนา
  • รูปประจำตัวของ จินตนา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
รบกวนถามว่าซึ่งนึ่งอาหารและถ้วยตะไลซื้อได้ที่ไหนค่ะบ้านอยู่แถวนวมินทร์113ค่ะพอดีอยากหัดทำขนมถ้วยตามที่คุณพิมเคยสอนไว้แต่สงสัยว่าถ้วยตวงของแห้งกับของเปียกต่างกันอย่างไรหน้าตาถ้วยตวงของแห้งเป็นยังไงค่ะคุณพิมแล้วน้ำตาลปี๊บเป็นก้อนแข็งจะตวงวิธีไหนดีค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา โดย จินตนา .
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: รบกวนถามว่าซึ่งนึ่งอาหารและถ้ว​ยตะไลซื้อได้ที่ไหนค่ะบ้านอยู่แ​ถวนวมินทร์113ค่ะ 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #978

พิมตอบไปให้ทาง FB แล้วนะคะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.088 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก