header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

รบกวนสอบถามสูตรหน่อยจ้า 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1045

• jib
  • รูปประจำตัวของ jib
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณพิมคะ รบกวนสอบถามสูตรสาคูแคนตาลูปนมสดมะพร้าวอ่อนหน่อยค่ะ เคยกินที่นึงอร่อยมากๆ อยากทำเป็นน่ะค่ะ และอีกสูตรนึงก้อเป็นเต้าฮวยนมสดฟรุตสลัดค่ะ

ขอบคุณค่า
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: รบกวนสอบถามสูตรหน่อยจ้า 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1047

ครั้งล่าสุดที่ทำ ก็ไม่ได้จดสูตรเอาไว้ด้วย ไว้ขอลองทำอีกทีนะคะ (ยังไม่แน่ใจว่าวันไหน ขอถามสมาชิกในบ้านก่อนว่าจะมีใครทานไหม) แล้วจะจดสูตรมาให้ค่ะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: รบกวนสอบถามสูตรหน่อยจ้า 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1054

• jib
  • รูปประจำตัวของ jib
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณค่าคุณพิม^^
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: พิม @ ครัวบ้านพิม
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.095 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก