header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

กระทู้: อยากให้คุณพิมนำเสนอการทำสเต็กทำกินเเองง่ายในบ้าน น่ะครับ

อยากให้คุณพิมนำเสนอการทำสเต็กท​ำกินเเองง่ายในบ้าน น่ะครับ 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1052

อยากทำกินกันเองในครอบครัวน่ะครับ ไปกินที่ร้านบางทีไม่ถูกปาก
ราคาก้อสูง ทำกินเองในครอบครัวช่วยกันทำสนุกดีครับ
เหมือนวุ้นที่คุณพิมนำมาลงในเวป ผมและครอบครัวผมช่วยกันทำ
สนุกมากครับ อร่อยดี แต่สงสัยผมจะทำผิดสูตรของคุณพิม
ไปนิดหน่อย แฟนเลยบอกว่าวุ้นมันแข็งไป แต่ก็อร่อยดีครับ

ขอบคุณสำหรับเวปดี ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ ติดตามดูตลอดครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: อยากให้คุณพิมนำเสนอการทำสเต็กท​ำกินเเองง่ายในบ้าน น่ะครับ 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1053

เสต๊ก...พิมเคยทำบ้าง แต่ต้องยอมรับว่าไม่ค่อยถนัดค่ะ แต่ไว้จะลองฝึก ๆ ดูอีกหน่อย ถ้าคิดว่าดีเมื่อไหร่ จะเอามาโพสต์ให้ดูทันทีเลยนะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.081 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก