header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

ขอสูตรหมูเด้งหน่อยค่ะ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1267

• Jippy
  • รูปประจำตัวของ Jippy
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
แอบมาเอาสูตรคุณพิมพ์ไปทำอาหารหลายครั้ง คราวนี้ขอสูตรหมูเด้งบ้างนะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอสูตรหมูเด้งหน่อยค่ะ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1341

เดี๋ยวไปดูก่อนนะคะว่ามีจดไว้ไหม คือเคยทำน่ะค่ะ แต่ไม่รู้เคยจดไว้ไหม เพราะว่าที่บ้านไม่ค่อยมีใครชอบกินหมูเด้งกันเลยจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอสูตรหมูเด้งหน่อยค่ะ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1384

• Jippy
  • รูปประจำตัวของ Jippy
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณก่อนเลยนะค่ะ จิ๊บอยู่ต่างประเทศค่ะชอบทำอาหารไทยกินบ่อย บ้างก็ทำเลี้ยงในโอกาศสำคัญบ้าง ขอให้คุณพิม ทำเวปอาหารแบบนี้ไปอีกนานๆนะค่ะ ติดตามดูสูตรอาหารบ่อยค่ะ.

ตอบกลับ: ขอสูตรหมูเด้งหน่อยค่ะ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1505

ขอบคุณจ้า ......... ส่วนเรื่องหมูเด้ง พิมยังไม่ได้ไปดูให้เลย ต้องขอโทษด้วยนะคะ งานยุ่งมากๆ >_<"
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.088 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก