header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

น้ำพริกอ่อง 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1628

• wangnam
  • รูปประจำตัวของ wangnam
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 19
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณพิมคะ...หาลิ้งค์น้ำพริกอ่องของคุณพิมไม่ได้ค่ะ...รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณมากกกกก ค่ะ :cheer:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: น้ำพริกอ่อง 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1656

T___T ไม่อยากจะบอกเลยค่ะว่า พิมกดลบผิดอัน จะลบอีกเมนูที่เพิ่งเขียนมาใหม่แต่มันผิดพลาดที่โค๊ด ขี้เกียจแก้ เลยจะลบทิ้งเขียนใหม่ ปรากฎว่ากดผิดค่า ลบผิดอัน ดันไปลบน้ำพริกอ่องเข้า สูตรก็ไม่ได้จดเอาไว้ ไว้จะเอามาแก้ตัวใหม่นะค๊าาาา
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.091 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก