header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

ขนมถังแตก 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #3356

• lada
  • รูปประจำตัวของ lada
  • Senior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 207
  • ขอบคุณที่รับ: 31
  • พลังน้ำใจ: 1
อยากได้สูตรขนมถังแตกค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขนมถังแตก 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #3459

ต้องขอโทษด้วยค่ะ สูตรขนมถังแตกพิมไม่มี
เพราะว่าที่เคยลองทำมา ผลมันยังออกมาไม่ค่อยดีเลยอ่ะค่ะ :blush:
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขนมถังแตก 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3874

• lada
  • รูปประจำตัวของ lada
  • Senior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 207
  • ขอบคุณที่รับ: 31
  • พลังน้ำใจ: 1
ขอบคุณค่ะคุณพิมพี่ทำตามสูตรในเน็ตก็ไม่ค่อยดีเหมือนกันคือแป้งไม่ค่อยใช่เลยเขียนมาถามค่ะ

ตอบกลับ: ขนมถังแตก 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3886

เดี๋ยววันไหนพิมว่าง พิมจะลองทำดูค่ะพี่ ถ้าดี จะเอาสุตรมาบอกอีกทีนะคะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.095 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก