header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

กระทู้: สวัสดีค่ะพี่พิม รบกวนถามเรื่องสูตรกล้วยหอมทอดหรือเปล่า

สวัสดีค่ะพี่พิม รบกวนถามเรื่องสูตรกล้วยหอมทอดห​รือเปล่า 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3857

รบกวนพี่พิมเรื่องสูตรกล้วยหอมทอดหน่อยค่ะ :) ไม่ทราบว่าพี่พิมพอจะมีสูตรหรือเปล่าค่ะ :kiss:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สวัสดีค่ะพี่พิม รบกวนถามเรื่องสูตรกล้วยหอมทอดห​รือเปล่า 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3865

กล้วยหอมทอดนี่พี่เคยทำกินอยู่น๊า แต่ว่าไม่ได้ทำนานแล้ว เพราะว่าไม่ค่อยชอบ ^^" (จริง ๆ คือชอบแหละ แต่กินทีไร เพลินลืมอ้วนทุกที) ก็เลยไม่ค่อยได้ทำ แล้วไอ้ที่ทำก็ไม่ได้จดสูตรไว้เลยจ้า ไว้พี่จะหาเวลาลองสูตรให้ใหม่นะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.080 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก