header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

ฝอยทอง 10 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #6380

• patzi
  • รูปประจำตัวของ patzi
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
จะลองทำฝอยทองสูตรคุณพิม อยากถามคุณพิมว่าน้ำเขื่อมที่เหลือจากการทำเราเก็บไว้ใช้ได้อีกหรือเปล่าค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ฝอยทอง 10 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #6383

ได้จ้า กรองด้วยผ้าขาวบางก่อนนะคะ เอาเศษ ๆ ฝอยทองทิ้งไป ค่อยเก็บใส่ขวดไว้ใช้คราวต่อไปค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.085 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก