header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

กระทู้: อยากให้แสดงวิธีการทำหมูชะมวง/แนะนำร้านที่ขายหมูชะมวงแบบอร่อยๆครับ

อยากให้แสดงวิธีการทำหมูชะมวง/แ​นะนำร้านที่ขายหมูชะมวงแบบอร่อย​ๆครับ 7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #6910

:cheer: :cheer: ผมชื่อวี อยู่บางนาครับ อากให้คุณพิมแสดงวิธีการทำหมูชะมวง/แนะนำร้านที่ขายหมูชะมวงแบบอร่อยๆครับ เพราะอยากกินมาก เห็นว่าคุณพิมเป็นคนจันทบุรี เลยคิดว่าน่าจะทำใด้อย่อยฮิ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.105 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก