header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
สอบถามสูตรอาหาร

ขอสูตรอาหารสำหรับเด็กอายุ 3 ขวบ 13 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #665

• สมิตรา
  • รูปประจำตัวของ สมิตรา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่า คุณพิม พอดีลูกชายอายุประมาณ 3 ขวบ ทานอาหารค่อนข้างยากค่ะ เลยอยากจะขอสูตรอาหารจากคุณพิมเผื่อเค้าจะทานอาหารได้มากขึ้น (คือลูกชายชอบทานแต่น้ำซุปกับผักค่ะ พวกสะเดา มะระ มะแว้ง ถั่วฝักยาว ฯลฯ แต่เนื้อสัตว์ ไม่ค่อยชอบทานหน่ะค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:ขอสูตรอาหารสำหรับเด็กอายุ 3 ขวบ 13 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #676

พิมจะลองไปค้นดุในหนังสือที่พิมมีอยู่นะคะ ว่ามีสูตรอาหารสำหรับเด็ก 3 ขวบบ้างไหม เพราะพิมเองไม่เคยมีเด็กในบ้าน เลยยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องอาหารเด็กสักเท่าไหร่ เกรงว่าแนะนำไป แล้วอาจจะไม่เข้าถึงตัวเด็กหรือไม่ดี ยังไงพิมจะลองไปหา ถ้าเจอแล้วจะเอามาโพสต์ให้อ่ะค่ะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.085 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก